અમારા શૈક્ષણિક ગ્રુપમાં જોડાવા અહીં ક્લિક કરો Join Now

SBI કાર્ડ બેસ્ટ ઓફર

By | September 29, 2022

SBI કાર્ડ બેસ્ટ ઓફર: તહેવારોની સિઝન શરૂ થતાંની સાથે જ ક્રેડિટ કાર્ડ કંપનીઓ પણ વિવિધ ઑફર્સ લાવી રહી છે. આ બેંક આપી રહી છે એક ખાસ ઓફર, બેંકના ક્રેડિટ કાર્ડ પર શોપિંગ કરવા પર તમે હજારોનું કેશબેક મેળવી શકો છો. જાણો કઈ બેંક છે આ.

મહત્વપૂર્ણ લિંક

School of Excellence (SOE) ની 1-10-2022ના રોજ ટેલીકોન્ફરન્સ નિહાળવા બાબત લેટર વાંચવા માટે અહીં ક્લિક કરો 

તમે એસબીઆઈ (SBI) ને જાણતા જ હશો. આ બેંકના ક્રેડિટ કાર્ડ SBI કાર્ડ (SBICARD) વિભાગે તહેવારોની સિઝનમાં ફેસ્ટિવ ઑફર 2022 શરૂ કરવાની જાહેરાત કરી છે. તેણે ગ્રાહકો માટે ઘણી આકર્ષક ઑફર્સ રજૂ કરી છે. તે તેની શરૂઆત થઈ ગઈ છે અને 31 ઓક્ટોબર 2022 સુધી ચાલુ રહેશે.

બેંક નું કહેવું છે કે તહેવારોની ઓફર હેઠળ ગ્રાહકો વિવિધ પાર્ટનર બ્રાન્ડ્સમાં 22.5% સુધીનું કેશબેક મેળવી શકે છે.

SBI કાર્ડ પર 1600 થી વધુ ઑફર્સ

SBI કાર્ડ મુજબ, તેના ગ્રાહકોને તહેવારોની સિઝન દરમિયાન ટાયર 1, ટાયર 2 અને ટાયર 3 શહેરોમાં વિવિધ ઓનલાઈન અને ઓફલાઈન વેપારીઓમાં 1600 થી વધુ ઓફર્સ મળશે. આ સમય દરમિયાન, વિવિધ પ્રકારની અત્યંત લોકપ્રિય વસ્તુઓ પર આકર્ષક ઑફર્સ આપવામાં આવી રહી છે. તેમાં ઈલેક્ટ્રોનિક્સ, મોબાઈલ, ફેશન અને લાઈફસ્ટાઈલ, જ્વેલરી, ટ્રાવેલ અને ઓનલાઈન માર્કેટપ્લેસ વગેરેનો સમાવેશ થાય છે.

22.5% સુધી કેશ બેક

એસબીઆઈ કાર્ડ ગ્રાહકો માટે ઉત્સવની ઓફર 2022 માં 2600 શહેરોમાં 70 થી વધુ રાષ્ટ્રીય ઑફરો તેમજ 1550 પ્રાદેશિક અને હાઇપરલોકલ ઑફર્સનો સમાવેશ થાય છે. તહેવારોની ઓફર હેઠળ, ગ્રાહકો વિવિધ પાર્ટનર બ્રાન્ડ્સમાં 22.5% સુધીનું કેશબેક મેળવી શકે છે.

SBI કાર્ડ ની એમેઝોન સાથે વિશિષ્ટ ભાગીદારી

Sbi કાર્ડે ‘Amazon Great Indian Festival Sale‘ માટે કંપની સાથે વિશિષ્ટ ભાગીદારી કરી છે. SBI કાર્ડ એ ગ્રાહકો માટે મુખ્ય દરખાસ્તોમાંનું એક છે. આ વર્ષની સૌથી મોટી ઓનલાઈન સેલ ઈવેન્ટ્સમાંની એક છે, જે 03મી ઓક્ટોબર, 2022 સુધી ચાલુ રહેવાની છે. આ ઉપરાંત SBI કાર્ડે તેના ગ્રાહકો માટે દેશ-વિદેશની 28 અગ્રણી પાર્ટનર બ્રાન્ડ્સ સાથે મળીને વિશાળ શ્રેણીની ઑફર્સ પણ રજૂ કરી છે. આમાં Flipkart, Samsung Mobiles, Reliance Trends, Pantaloons, Raymonds, LG, Samsung, Sony, HP, MakeMyTrip, Goibibo, Vishal Mega Mart, Reliance Jewels, Caratlane, Hero Motors અને બીજી ઘણી બધી જાણીતી બ્રાન્ડનો સમાવેશ થાય છે.

સુધારવાનો ઉત્તમ પ્રયાસ

SBI કાર્ડ્સના MD અને CEO રામ મોહન રાવ અમરા કહે છે કે ગ્રાહકો તહેવારો દરમિયાન વધુ ખર્ચ કરે છે. આમાં પૂર્વ આયોજિત અને બિનઆયોજિત બંને ખર્ચનો સમાવેશ થાય છે. ગ્રાહકોને અત્યંત મહત્વ આપતી બ્રાન્ડ તરીકે, SBI કાર્ડે હંમેશા તેના ગ્રાહકોના ચુકવણી અનુભવને પહેલા કરતા અનેકગણો બહેતર બનાવવાનો પ્રયાસ કર્યો છે. પછી ભલે તેઓ ઓનલાઈન ખરીદી કરે કે ઓફલાઈન.

તે જ રીતે, આવી ઓફરો પર વિશેષ ધ્યાન આપવામાં આવી રહ્યું છે, જે તેમના ગ્રાહકો માટે વધુ ફાયદાકારક અને ઉપયોગી છે તેમજ તેમની ખર્ચની જરૂરિયાતોને અનુરૂપ છે.

SBI Credit Card Scheme : SBI કાર્ડ્સ પર શ્રેષ્ઠ ઑફર્સ ઉપલબ્ધ છે, તમને હજારો કેશબેક મળશે
SBI Credit Card Scheme

1.25 લાખ સ્ટોર્સ પર EMI સુવિધા

SBI કાર્ડ ગ્રાહકો માટે EMI સુવિધા હવે ભારતમાં 1.6 લાખથી વધુ વેપારીઓ અને 2.25 લાખથી વધુ સ્ટોર્સ પર ઉપલબ્ધ છે. તેના ગ્રાહકો 25 થી વધુ ઈલેક્ટ્રોનિક્સ અને મોબાઈલ બ્રાન્ડ્સ પર ‘નો કોસ્ટ EMI’નો લાભ લઈ શકે છે. ગ્રાહકો પસંદગીના પ્રાદેશિક સ્તરના વેપારીઓ પર EMI વ્યવહારો પર 15% કેશબેક પણ મેળવી શકે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *